ஏழைப் பிள்ளைகளுக்கு இலவச பயிற்சி அளிக்கும் ராமநாதபுரம் விவசாயி அடிப்படையில் நம் பிள்ளைகள் வளரும்போது சைக்கிள் ஓட்டுவது நீச்சல் அடிப்பது உள்ளிட்ட விஷயங்களை கற்றுக் கொடுப்போம் அது போல இன்றைய சூழலில் ஏதேனும் ஒரு தற்காப்பு கலை பயிற்சி வைப்பதும் அவசியமாகிறதுபரமக்குடியைச் சேர்ந்த விவசாயி ஒருவர் அப்பகுதி மாணவ மாணவிகளுக்கு தற்காப்பு கலைகளில் ஒன்றான கராத்தே பயிற்சி கொடுத்து வருகிறார் ராமநாதபுரம் மாவட்டம் பரமக்குடியைச் சேர்ந்த விவசாயி முத்துகிருஷ்ணன் ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட மாணவ மாணவிகளுக்கு கராத்தே கற்றுக் கொடுத்துக் கொண்டிருக்கிறார் பட்டியலில் கேஜரிவால் என நான்கு வகையான அகராதி முறைகள் உள்ளன அகில இந்திய கராத்தே சங்கத்தின் தனிப்பயிற்சி அங்கீகாரம் பெற்ற விவசாயி முத்துகிருஷ்ணன் இவற்றில் சிறிய வகை பயிற்சியைக் கற்றுக் கொடுத்து வருகிறார் முதலில்

பலரும் கற்று வரை தினமும் காலை 6 மணி முதலே பயிற்சிப்பட்டறை துவங்கி விடுகிறார் முத்துகிருஷ்ணன் குறைந்த அளவிலான கட்டணத்தில் கராத்தை சொல்லிக்கொடுக்கும் முத்துகிருஷ்ணன் ஏழை எளிய மாணவர்களுக்கு இலவச பயிற்சியும் வழங்கி வருகிறார் பயிற்சிக்கு தேவையான உபகரணங்கள் இலவசமாக கொடுக்கப்படுகிறது இதனால் அவர் சுற்று வட்டாரத்தில் இருக்கும் பலரும் கிருஷ்ணரிடம் கராத்தே கலையில் மிகுந்த ஆர்வத்துடன் மறைகின்றன இவரிடம் பயிற்சி பெற்ற மாணவ மாணவிகள் பலரும் மாநில மற்றும் தேசிய அளவிலான போட்டிகளுக்கு தகுதி பெற்று பல விருதுகளையும் பயிற்சியும் சான்றிதழும் மாணவர்களின் வாங்கி இருக்கின்றனர் இந்த சான்றிதழ்கள் எதிர்கால வேலை வாய்ப்புகளுக்கும் கூட உதவிகரமாக உள்ளது கொரோனா காலத்தில் கல்வி நிலையங்கள் மூடி உள்ளதால் இன்னும் அதிக எண்ணிக்கையிலான மாணவர்கள் இவரிடம் கராத்தே பயிற்சி பெற வருகின்றனர்

மீனைக் கொடுப்பதைவிட மீன் பிடிக்கக் கற்றுக் கொடு என்கிறது சீனப் பழமொழி அதற்கு ஏற்ப முத்துகிருஷ்ணன் தங்கள் பகுதி மாணவர்களின் எதிர்காலத்திற்கு தன்னாலான பாதையைக் காட்டி வருகிறார்

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *