வறட்டு பிடிவாதத்தால் ஒலிம்பிக்கில் தோற்ற இந்திய வீராங்கனை மணிகா பத்ரா! .. தீவிர கோவத்தில் டேபிள் டென்னிஸ் கமிட்டி!

டோக்கியோ ஒலிம்பிக்கில் இந்திய டேபிள் டென்னிஸ் வீராங்கனை மணிகா பத்ரா நடந்து கொண்ட விதம் கடும் விமர்சனத்திற்கு உள்ளானது.

டோக்கியோ ஒலிம்பிக்கின் தொடக்கத்தில் இந்திய டேபிள் டென்னிஸ் வீராங்கனை மணிகா பத்ரா மிகுந்த நம்பிக்கை அளித்தார். பிரிட்டனுக்கு எதிரான முதல் ஆட்டத்தில் அவர் 4-0 என்ற கணக்கில் வென்றார். பின்னர் மீண்டும் குழு நிலையில் 4-3 என்ற கணக்கில் உக்ரைனுக்கு எதிராக வென்றனர். இருப்பினும், கடைசி மூன்றாவது குழு போட்டியில் மணிகா பத்ரா ஆஸ்திரியாவின் சோபியாவிடம் தோற்றார் மற்றும் ஒலிம்பிக்கில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார்.

மாணிக்காவின் தோல்வி அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியது. ஒலிம்பிக் தொடருக்கான இந்திய டேபிள் டென்னிஸ் அணியுடன் சouமியதீப் ராய் டோக்கியோ சென்றார். வீரரின் தனிப்பட்ட பயிற்சியாளரைத் தவிர அனைவருக்கும் பயிற்சியாளராக சவுமியதீப் ராய் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். 2006 காமன்வெல்த் விளையாட்டுகளில் அவர் தங்கம் வென்றார். அவர் டென்னிஸ் கமிட்டியின் பயிற்சியாளராகவும் உள்ளார்.

இந்திய விதிகளின்படி, சவுமியதீப் ராய் மட்டுமே டேபிள் டென்னிஸ் வீரர்களுக்கு விளையாட்டு மைதானத்தில் ஆலோசனை வழங்க முடியும். விளையாட்டு வீரர் மற்றும் வீரர்களின் தனிப்பட்ட பயிற்சியாளர்கள் இடத்திற்குள் அனுமதிக்கப்பட மாட்டார்கள்.

இந்த நிலையில், டேபிள் டென்னிஸ் வீராங்கனை மணிகா பத்ரா பரஞ்சபாயை போட்டி மைதானத்திற்கு அனுமதிக்குமாறு தனது தனிப்பட்ட பயிற்சியாளர் சன்மாவிடம் கேட்டுள்ளார். பிறகு, “நான் அவரிடம் பயிற்சி பெற்றேன். இது எனக்கு உதவும், ”என்றார் மணிகா பத்ரா.

எனினும், இந்திய ஒலிம்பிக் கமிட்டி மாணிக்க பத்ராவின் தனிப்பட்ட பயிற்சியாளரை அந்த இடத்திற்குள் அனுமதிக்கவில்லை. வெளியில் பயிற்சி பெற மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது. மாணிக்காவுக்கு தேசிய பயிற்சியாளர் சவுமியதீப் ராயுடன் ஆலோசனை நடத்த உத்தரவிடப்பட்டது.

ஆனால் களத்தில் தேசிய பயிற்சியாளர் சவுமியதீப் ராயிடம் மாணிக்கா எந்த ஆலோசனையும் கேட்கவில்லை. மாணிக்கா தனிப்பட்ட பயிற்சியாளர் சன்மேயின் ஆலோசனையுடன் போட்டியில் விளையாடி வருகிறார். இதுதான் தற்போது சர்ச்சையில் உள்ளது. அவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று இந்திய டென்னிஸ் கமிட்டி அறிவித்துள்ளது.

இந்திய டேபிள் டென்னிஸ் கமிட்டி, “மாணிக்கா செய்தது ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதது. அவர் செய்தது ஒழுங்கற்ற செயல். மற்ற அனைத்து வீரர்களும் தேசிய பயிற்சியாளரை அணுகியபோது, ​​மாணிக்கா தனியாக செயல்பட்டது தவறு. அவரிடம் விசாரணை நடத்தப்பட்டு நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். விரைவில். “

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *